Staff

STAFF LIST AS ON 31-JULY-2018

S.No.

Name of the employee Sri/Smt

Design

1

CH. Sreenivasulu

Principal

2

Harjit Kaur

Vice-Principal

POST GRADUATE TEACHERS (PGT)

3

M Rayappa

PGT(Bio)

4

Kiran Suvarna

PGT(Hindi)

5

B.P.Hussain

PGT(Economics)

6

P Hari Kishan

PGT (chem)

7

K. Surya Prakash Reddy

PGT(Hist)

8

S. Srinivas

PGT(Maths)

9

G. Venkateswarlu

PGT(Phy)

10

G. Gurava Reddy

PGT (Comm)

11

S Shahid Basha

PGT(Geo)

12

G Shashidhar

PGT(Comp)

13

Vandana Manhas

PGT (Eng)

TRAINED GRADUATE TEACHERS (TGT)

14

VACANT

TGT (Hindi)

15

Mrs Sadhana Saxena

TGT (Hindi)

16

D.Savitri Devi

TGT(Maths)

17

T.Sampath Kumar

TGT(Sanskrit)

18

Ram Kumar

TGT (Hindi)

19

P. Madhavi

TGT(Maths)

20

VACANT

TGT(Maths)

21

Manjulatha

TGT(S.ST.,)

22

Jayashree Pradhan

TGT(Sanskrit)

23

Smitha Nair

TGT(English)

24

Jabeen Abbas Ali Fazil

TGT(Eng)

25

Y.V.N. Prasad

TGT(Science)

26

Jayashree Sree kumar

TGT(Maths)

27

T. Vijaya Latha

TGT (Science)

28

VACANT

TGT (Biology)

29

T. Pramod Kumar

TGT (English)

30

Grace Pushpalatha King

TGT (English)

31

Bobbili Muthaiah

TGT (P&HE)

32

Chandan Singh chetry

TGT(WE)

33

P Swamy

Librarian

PRIMARY TEACHERS (PRT)

34

M. Santhoshi Kumari

H M

35

Yasmeen Shah

PRT(Music)

36

Vinolia Satyavathi

PRT

37

T. Sesikala

PRT

38

Mrs. K. Vijaya Kumari

PRT

39

 Ruma Banerjee

PRT

40

 B.Sundaramma

PRT

41

T.Usha Rani

PRT

42

R.V. Jayaprada

PRT

43

S.N.Saraswathi

PRT

44

 P. Ambaji Rao

PRT

45

Rajni Gamini

PRT

46

Mangala .K.

PRT

47

Y.Usha Rani

PRT

48

Manjeet Singh

PRT

49

D.K.Jayanthi Rani

PRT

50

Christy Thomas

PRT

51

 A.Jayalakshmi

PRT

52

Anitha Hemanth

PRT

53

K.Sarada

PRT

54

Preeti Mathur

PRT

55

Nelson Catherine

PRT

56

V Varalakshmi

PRT

57

Sakshi Kumari

PRT

58

Archana P.S.

PRT

NON-TEACHING STAFF

59

 K.M.Rathna Kumari

ASO

60

C. Visweswarudu

SSA

61

N Narayan

JSA

62

C.Veeraiah

Sub Staff(l/a)

63

Ram Bhadur Chetry

Sub Staff

64

K.Narasimha

Sub Staff

65

C.Ramesh

Sub Staff

66

P.Narsing Rao

Sub Staff

 

 

केंद्रीय विद्यालय बोलारम

कर्मचारी सूची

क्रं सं

अधिकारी /कर्मचारी का नाम

पदनाम

1

सी एच श्रीनिवासुलु

प्राचार्य

2

हरजित कौर

उप प्राचार्य

3

यम रायाप्पा

स्ना.उ अ.जी.वि

4

किरण सुवर्णा

स्ना.उ.अ.हिं.

5

बी पी हुसैन

स्ना.उ.अ.अ.शा.

6

वंदना मनहास

स्ना.उ.अ.अं

7

पी हरिकिशन

स्ना.उ.अ.र.शा.

8

के एस पी रेड्डी

स्ना.उ.अ.ई

9

एस श्रीनिवास

स्ना.उ.अ.गणित

10

जी वेंकटेशवरलु

स्ना.उ.अ.भौ.शा.

11

जी गुरूवा  रेड्डी

स्ना.उ.अ.वा.

12

एस शाहिद बाशा

स्ना.उ.अ.भू. शा.

13

जी शशिधर

स्ना.उ.अ.संगणक शा.

 

 

 

1

साधना सक्सेना

स्नातक.अ.

2

सावित्री देवी डी

स्नातक.अ.

3

संपत कुमार टी

स्नातक.अ.

4

राम कुमार

स्नातक.अ.

5

पी माधवी

स्नातक.अ.

6

ज़बीन अब्बास अली फ़ज़ल

स्नातक.अ.

7

मंजुलता

स्नातक.अ.

8

जयश्री प्रधान

स्नातक.अ.

9

स्मिता नायर

स्नातक.अ.

10

वाई वी एन प्रसाद

 

11

जयश्री श्रीकुमार

स्नातक.अ.

12

टी विजयलता

स्नातक.अ.

13

टी विजयलता

स्नातक.अ.

14

टी प्रमोद कुमार

 

15

ग्रेस पुष्पलता

स्नातक.अ.

 

 

 

 

अन्य शिक्षक

1

बोब्बिली मुत्तैय्या

खेल-कूद अ

2

चन्दन सिंह छेत्री

सा.उ.शि.

3

पी स्वामी

पुस्तकालय अध्यक्ष

4

प्रांजलि आर मेसराम

 

प्राथमिक अध्यापक/अध्यापिका

1

एम संतोषी कुमारी

प्रधान अध्यापिका

2

विनोलिया सत्यवती

प्र.अध्यापिका

3

टी.शशिकला

प्र.अध्यापिका

4

के.विजय कुमारी

प्र.अध्यापिका

5

रूमा बेनर्जी

प्र.अध्यापिका

6

सुंदरम्मा

प्र.अध्यापिका

7

टी उषा रानी

प्र.अध्यापिका

8

आर वी जयप्रदा

प्र.अध्यापिका

9

सरस्वती एस.एन

प्र.अध्यापिका

10

पी.अंबाजी राव

प्र.अध्यापिका

11

रजनी गामिनि

प्र.अध्यापिका

12

मंगला के

प्र.अध्यापिका

13

वाई.उषा रानी

प्र.अध्यापिका

14

जयंती रानी

प्र.अध्यापिका

15

क्रिस्टी थॉमस

प्र.अध्यापिका

16

ए.जयलक्ष्मी

प्र.अध्यापिका

17

अनिता एच

प्र.अध्यापिका

18

के.शारदा

प्र.अध्यापिका

19

प्रीती माथुर

प्र.अध्यापिका

20

नेल्सन कैथरीन

प्र.अध्यापिका

21

वि वरलक्ष्मी

प्र.अध्यापिका

22

साक्षी कुमारी

प्र.अध्यापिका

23

मंजीत सिंह

प्र.अध्यापिका

24

अर्चना

प्र.अध्यापिका

25

यास्मीन शाह

प्र.अध्यापिका

कार्यालय

1

रत्नकुमारी

सहायक अनुभाग अधिकारी

2

सी विश्वेश्वरुडु

वरिष्ठ सचिवालय सहायक

3

एन नारायण

कनिष्ट सचिवालय सहायक 

4

सी वीरैय्या

सब-स्टाफ

6

राम बहादुर

सब-स्टाफ

7

के नरसिंहा

सब-स्टाफ

8

सी रमेश

सब-स्टाफ

9

पी नरसिंग राव

सब-स्टाफ